• babban_banner_01

Abubuwan ɗimbin ruwa

  • Ruwan Acid

    Ruwan Acid

    Rinyun acid ɗin anionic ne, mai narkewa a cikin ruwa kuma ana shafa su da gaske daga wanka mai acidic.Waɗannan rini suna da ƙungiyoyin acidic, kamar SO3H da COOH kuma ana shafa su akan ulu, siliki da nailan lokacin da aka kafa haɗin ion tsakanin protonated –NH2 ƙungiyar fiber da rukunin rini.

  • Rini na gani

    Rini na gani

    Fasaloli Masu haske na gani sune sinadarai na roba waɗanda ake sakawa cikin ruwa da foda don sanya tufafi su zama fari, haske da tsabta.Su ne maye gurbin zamani na shekarun da suka wuce hanyar bluing suna ƙara ƙananan launin shuɗi zuwa masana'anta don sa ya zama fari.Cikakkun bayanai Katalogin Samfurin Wakilin Haske na gani
  • Rini mai narkewa

    Rini mai narkewa

    Rini mai ƙarfi shine rini mai narkewa a cikin kaushi na halitta kuma akai-akai ana amfani dashi azaman mafita a cikin waɗancan kaushi.Ana amfani da wannan nau'in rini don yin launin abubuwa kamar su kakin zuma, man shafawa, robobi, da sauran abubuwan da ba na polar tushen ruwa ba.Duk wani rini da aka yi amfani da shi wajen mai, alal misali, za a yi la’akari da rini mai ƙarfi kuma ba sa narkewa a cikin ruwa.

  • Watsa rini

    Watsa rini

    Rini na tarwatsa nau'in nau'in nau'in halitta ne wanda ba shi da gungun masu yin ionizing.Yana da ƙarancin narkewa a cikin ruwa kuma ana amfani dashi don rini kayan yadi na roba.Rarraba rini suna samun sakamako mafi kyau lokacin da tsarin mutuwa ya faru a yanayin zafi.Musamman, mafita a kusa da 120°C zuwa 130°C yana ba da damar tarwatsa rini don yin a mafi kyawun matakan su.

    Hermeta yana ba da rini mai tarwatsewa tare da dabaru daban-daban don canza launin roba kamar polyester, nailan, acetate cellulose, vilene, karammiski na roba da PVC.Sakamakon su ba shi da ƙarfi a kan polyester, saboda tsarin kwayoyin halitta, yana barin pastel kawai ta hanyar zuwa matsakaicin inuwa, duk da haka za'a iya samun cikakken launi lokacin da zazzagewar zafi tare da tarwatsa dyes.Ana amfani da rini mai tarwatsewa don bugu na filaye na roba kuma ana amfani da su masu launin da ake amfani da su wajen kera crayons na canja wurin "ƙarfe-kan" da tawada.Hakanan za'a iya amfani da su a cikin resins da robobi don amfani da launi na gabaɗaya.

  • Rukunin Ƙarfe

    Rukunin Ƙarfe

    Rini mai hadadden ƙarfe dangi ne na rini waɗanda ke ɗauke da karafa da aka haɗa zuwa ɓangaren kwayoyin halitta.Yawancin rini na azo, musamman waɗanda aka samo daga naphthols, suna samar da rukunin ƙarfe ta hanyar ƙayyadaddun cibiyoyi na azo nitrogen.Rinin hadaddun ƙarfe sune rinayen da aka riga aka yi da su waɗanda ke nuna kusanci ga filayen furotin.A cikin wannan rini ɗaya ko biyu kwayoyin rini suna haɗuwa tare da ion karfe.Kwayoyin rini yawanci tsarin monoazo ne mai ɗauke da ƙarin ƙungiyoyi kamar hydroxyl, carboxyl ko amino, waɗanda ke da ikon samar da ƙaƙƙarfan rukunin haɗin gwiwa tare da ions ƙarfe na canji kamar chromium, cobalt, nickel da jan karfe.