• babban_banner_01

Me yasa ake amfani da sabon kewayon samfurin Hermeta “EDP”(Sauƙaƙin Watsawa Pigments)?

Samfurin Hermeta EDP haɗe ne na pigment guda ɗaya da guduro.

Yana ƙunshe da fasalin tarwatsewa mai kyau kuma yana iya samar da "Muhalli mara ƙura" yayin aiwatarwa.

Game da buƙatun abokin ciniki don ingantaccen rarrabawa,

wannan samfurin zai zama mafi kyawun bayani ba kawai don tarwatsawa ba har ma don kyakkyawan yanayin aiki.

https://www.hermetachem.com/products/

 

Za mu iya ɗaukar samfurin EDP a matsayin samfur na ƙarshe na masterbatch.

Yin amfani da EDP daban-daban don daidaita inuwa mai launi sannan samar da masterbatch kawai ta amfani da mahaɗa da maɓalli guda ɗaya.

Ana iya amfani dashi a cikin kewayon guduro kamar PVC, PE, da PP kamar foda mai launi.

Haka kuma, ta amfani da samfurin EDP, za mu iya kusanci abokin ciniki wanda ya biya mai yawa da hankali ga dispersibility.

Za mu iya faɗaɗa layin samfuran mu zuwa aikace-aikacen fiber mai ƙarfi kuma.

Hermeta

Dalilan amfani da Hermeta EDP daga fannonin fasaha:

Samar da samfur ba tare da yin amfani da keɓaɓɓen kayan aikin tarwatsawa kamar su-biyu, rollers uku, ko wasu kayan aiki ba.

• Kayan aiki na yau da kullun kamar masu haɗawa masu saurin sauri/sauri shine kayan aikin da aka fi so da ake buƙata.

• Bayar da sautin launi mai faɗi wanda kuma yana da sauƙin daidaitawa.

• Samar da manyan tarwatsawa waɗanda suke daidai da aikin da aka yi da kayan tarwatsawa na gargajiya.

• Bayar da iko mai ƙarfi akan daidaito-zuwa-yawa.

Gabaɗaya fasali na amfani da Hermeta EDP:

• Rage aiki don gudanar da niƙa.

• Ƙananan kayan aiki don kulawa.

• Rage amfani da makamashi.

• Babu kayan tsabtace niƙa don ƙarin dorewa.

• Babu asarar kayan aiki a cikin niƙa (misali, a ɗakuna, hoses, da famfo).

• Babban sassaucin tsari.


Lokacin aikawa: Fabrairu-17-2023